Chotulutsira AerosolNdi chipangizo chomwe chingathandize kukonza mpweya wabwino m'malo okhala ndi ogwirira ntchito, kuyeretsa mpweya wokha, ndikuwonjezera fungo labwino. Chimatha kuchotsa fungo losiyanasiyana mumlengalenga, ndipo chimatha kuyeretsa, ndikusunga fungo la mpweya wamkati nthawi zonse, lomwe silivulaza thupi la munthu. Zonunkhira zimachotsedwa ku zomera zachilengedwe. Zonunkhira zachilengedwe zimakhala ndi mphamvu yotsitsimula komanso yotsitsimula. Chimagwiritsidwa ntchito popopera mafuta odzola kuti chiwonjezere fungo labwino la chimbudzi, hotelo, ofesi, chipinda chochitira misonkhano, bafa, ndi zina zotero.
| Nambala ya Chinthu: | ADS01 |
| Kukula kwa Zamalonda: | 212x90x90 mm |
| Mtundu: | Choyera |
| Zipangizo: | PP |
| Kulemera kwa Mankhwala: | 185g |
| Nthawi Yopuma: | Mphindi 5/15/30 (zosinthika) |
| Magetsi: | Mabatire a AA awiri (osaphatikizidwa) |
| Mlingo: | 0.1ml |
| Kukhazikitsa: | Yokhazikika pakhoma, Desktop |
| Mphamvu Yogwirizana ya Aerosol: | 300ml |
| Kukula kwa Aerosol Kogwirizana (H x Diam.): | Pafupifupi 14 x 6.5cm |
| Ntchito: | bafa lapakhomo, chimbudzi cha anthu onse, hotelo, lesitilanti ndi zina zambiri |
| Zamkati:: | 1 x YokhaChotulutsira Aerosol(batri ndi aerosol sizikuphatikizidwa) |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kulongedza: | 24pcs/katoni, kulongedza kotetezeka |
| Kukula kwa Katoni: | 50X38X22 cm |
| NW/GW: | 4.39/4.98 makilogalamu |
KampaniNjira ya QC yoperekera sopo
1. Kuyang'anira zinthu zopangira ndi zida zosinthira, 100% kupitilira
2. Kuyang'anira njira zopangira, 100% kupitilira
3. Kuyesa zinthu zomalizidwa, monga magetsi, kuyeza kutentha ndi muyeso, ntchito ya pampu, ndi zina zotero, 100% pass
Shenzhen Siweiyi Technology Co., Ltd ndi kampani yodziwika bwino yomwe ili ku Shenzhen, China, yokhala ndi makina apamwamba opanga, gulu lodziwa bwino ntchito za kafukufuku ndi chitukuko, fakitale yokhala ndi zinthu zoposa 3000, makamaka timapanga zotsukira mano zosiyanasiyana.
Ma sopo athu ali ndi ntchito zosiyanasiyana, monga hotelo, nyumba, ofesi, sukulu, malo ogulitsira, ndi zina zotero, ndi kuyeza kutentha kapena ayi, ndipo amatha kuyikidwa pa desktop, pakhoma kapena pa tripod, ndikupeza ma patent ndi satifiketi zambiri monga CE, RoHs, FCC.
Sitimangopereka zinthu zokha, komanso timapereka njira zazifupi, zonse komanso mapangidwe osiyanasiyana malinga ndi zosowa za makasitomala. Tili ndi gulu la akatswiri a QC ndipo timaonetsetsa kuti zinthu zonse zikuyang'aniridwa kutengera muyezo wa AQL tisanatumize.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.