Sensa yogwira ntchito yokha: makina ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja osakhudza adapangidwa kuti azitha kuyeretsa mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja kapena mowa, komanso kupereka mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja, zomwe zimathandiza kuti tizilombo toyambitsa matenda m'manja tizigwira ntchito mwachangu komanso mosavuta komanso kuti manja azisamalidwa bwino.
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse sopo, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero.


| Nambala ya Chinthu: | F18 |
| Voteji: | 5V 2A |
| Kutha: | 350ml |
| Kuyeza Mtunda: | 2-10 cm |
| Kuchuluka kwa mawu: | 1-4 level Conversible |
| Mlingo: | 0.1-2ml yosinthika |
| Kukhazikitsa: | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyeza kwa Malo: | 0℃-42℃(0℉-107.6℉) |
| Kutentha kwa Ntchito: | 10-40℃ (50℉-104℉) |
| Kutentha kwa Alamu: | Chosinthika (37.3-39℃) |
| Mphamvu Ndi: | Batire ya AA, batire ya 18650, yamagetsi ya Type C |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kuwulutsa m'zilankhulo 18: | |
| Chitchaina, Chingerezi, Chisipanishi, Chijapani, Chipwitikizi, Chikorea, Chijeremani, Chifalansa, Chirasha, Chitaliyana, Chiarabu, Chituki, Thailand, Chikambodia, Chiindonesia, Chibengali, Chihindi, Chivietnam | |
| Phukusi la F18: | 1pc/bokosi la utoto; 12pcs/katoni |
| Bokosi limodzi lamitundu lili ndi: chotulutsira chimodzi, thireyi imodzi yothira madzi, 1x yamanja, 1x chingwe cha USB, 2x zomangira pakhoma. | |
| 14x14x30cm | |
| 57×44.5×30.5cm | |
| 9.80/12.90kgs | |
| Phukusi la Tripod: | 1pc/bokosi la bulauni; 20pcs/katoni |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.