Sensa yogwira ntchito yokha: makina ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja osakhudza adapangidwa kuti azitha kuyeretsa mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja kapena mowa, komanso kupereka mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja, zomwe zimathandiza kuti tizilombo toyambitsa matenda m'manja tizigwira ntchito mwachangu komanso mosavuta komanso kuti manja azisamalidwa bwino.
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse sopo, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero.
| Nambala ya Chinthu: | DAZ-BOX yokhala ndi Chiyimiriro cha Pansi |
| Kukula kwa Zamalonda: | 410x200x120mm |
| Mtundu: | Siliva |
| Kutha: | 2500ml |
| Zipangizo: | Chitsulo chokhala ndi utoto womalizidwa |
| Nthawi Yoperekera: | 0.2-0.5s |
| Mtunda Wopereka | 1.5-3 inchi |
| Chiyimidwe cha Pansi: | Zinthu Zopangira Thireyi: Chitsulo chokhala ndi ufa Chubu Zofunika: Aluminiyamu yokhala ndi utoto wa ufa Zida Zoyambira: Chitsulo chokhala ndi utoto wa ufa |
| Mtundu wa Pampu: | Kutaya/Kupopera/Thovu losasankha |
| Magetsi 1: | DC Zamagetsi |
| Magetsi 2: | Mabatire a Kukula kwa 4*C |
| Moyo Wautali wa Batri: | >Njinga 30,000 |
| Satifiketi | CE, RoHS, FCC |
| Kulongedza: | 1set/katoni |
| Kukula kwa Katoni: | 47X36.5X39.5cm |
| NW/GW: | 9.5/10.35kgs |




Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.