Chotsukira mpweya chodzipangira chokha cha Siweiyi ndi chotsukira mpweya chokhazikika, choyendetsedwa ndi batri chomwe chimatulutsa chokha mankhwala opopera mpweya nthawi ndi nthawi. Chimagwira ntchito bwino kwambiri chikayikidwa pakhoma pafupifupi mamita awiri kuchokera pansi.
| Nambala ya Chinthu: | ADS05 |
| Kukula kwa Zamalonda: | 212x90x90 mm |
| Mtundu: | Choyera |
| Zipangizo: | PP |
| Kulemera kwa Mankhwala: | 185g |
| Nthawi Yopuma: | 5/15/30 mphindi (zosinthika) |
| Magetsi: | Mabatire a 2 x AA (osaphatikizidwa) |
| Mlingo: | 0.1ml |
| Kukhazikitsa: | Yokhazikika pakhoma, Desktop |
| Mphamvu Yogwirizana ya Aerosol: | 300ml |
| Kukula kwa Aerosol Kogwirizana (H x Diam.): | Pafupifupi 14 x 6.5cm |
| Ntchito: | bafa lapakhomo, chimbudzi cha anthu onse, hotelo, lesitilanti ndi zina zambiri |
| Zamkati:: | Chotulutsira Aerosol Chokha 1 (batri ndi aerosol sizikuphatikizidwa) |
| Satifiketi: | CE, ROHS |
| Kulongedza: | 24pcs/katoni |
| Kukula kwa Katoni: | 50X38X22cm |
| NW/GW: | 4.39/4.98kgs |
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.