Kanema
Mawonekedwe:
Sensa yogwira ntchito yokha: sopo wothira mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja wopanda kukhudza wapangidwa kuti utulutse mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja kapena mowa, komanso umapereka mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja mwachangu komanso mosavuta komanso kuchotsa kuipitsidwa kwa mitundu yosiyanasiyana, zomwe zimapangitsa kuti manja akhale aukhondo kwambiri.
Kalembedwe Kokhazikika Pakhoma: Chotsukira zotsukira zomangira pakhoma chimagwira ntchito bwino poteteza kuti pamwamba pa kauntala pasakhale zinthu zambiri.
Batire Yogwiritsidwa Ntchito Ndipo Yotha Kuchajidwanso: chotulutsira sopo cha mowa ichi chimayendetsedwa ndi mabatire, ndipo chimathanso kuyendetsedwa ndi adaputala. (Sichili ndi adaputala yochajira ndi mabatire)
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse sopo, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero. Imayesa kutentha kwa manja ndi mphumi nthawi imodzi.









| Magawo aukadaulo | |
| Batri | Mabatire 4 a AA, mabatire awiri a 18650 kapena USB |
| Zipangizo | ABS + HDPE yapamwamba kwambiri, sinabwezeretsedwe |
| Mtundu | zoyera, mitundu ina ikhoza kusinthidwa |
| Kukula | 121.7×131.5×302 mm |
| Kutha | 1200 ml |
| Kulondola | ± 0.2°C |
| Kutentha kwa chilengedwe | 10-40°C (15°C-35°C ndiye yabwino kwambiri) |
| Mulingo woyezera | 0-50°C |
| Mtundu wa alamu | kung'anima+kugona “DIDIDI” |
| Mitundu ya nozzle | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyika | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
Phukusi limaphatikizapo:
Chotulutsira katundu x1
Chingwe cha USB x1
Buku x1
Chomangira chothandizira x1
Zomangira zomangira pakhoma x2
Thireyi yothira madzi x1
Funeli x1
Thireyi yakumbuyo x1
Kuchuluka kwa katoni: 9 ma PC/katoni
Katoni yayikulu kukula: 49x49x36 CM
Kulemera: 11.6 kg/katoni
Ndemanga: mabatire ndi adaputala ya USB sizikuphatikizidwa mu phukusi
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.