Kanema
Kufotokozera
| Nambala ya Chinthu: | K9 Pro Plus |
| Kukula kwa Zamalonda: | 121.7×131.5×302 mm |
| Voteji: | 5V 2A |
| Kutha: | 1200ml |
| Kuyeza Mtunda: | 2-10cm |
| Kuchuluka kwa mawu: | 1-4 level Conversible |
| Mlingo: | 0.1-2ml yosinthika |
| Kukhazikitsa: | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyeza kwa Malo: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Kutentha kwa Alamu: | Zosinthika |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kuwulutsa m'zilankhulo 18: | |
| Chitchaina, Chingerezi, Chisipanishi, Chijapani, Chipwitikizi, Chikorea, Chijeremani, Chifalansa, Chirasha, Chitaliyana, Chiarabu, Chituki, Thailand, Chikambodia, Chiindonesia, Chibengali, Chihindi, Chivietnam | |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la utoto; 9pcs/katoni |
| Bokosi la Mitundu Likuphatikizapo: | Chotulutsira x1USB chingwe x1Manual x1 Chomangira chothandizira x1 Zomangira zomangira pakhoma x2 Thireyi yothira madzi x1 Funeli x1 Thireyi yakumbuyo x1 Kuchuluka kwa katoni: 9 ma PC/katoni Katoni yayikulu kukula: 49x49x36 CM Kulemera: 11.6 kg/katoni Ndemanga: mabatire ndi adaputala ya USB sizikuphatikizidwa mu phukusi |
| Kukula kwa Bokosi la Mtundu: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Kukula kwa Katoni: | 49x495x36cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
Mawonekedwe:
1. Ikhoza kuyikidwa pa kompyuta, pakhoma, pa tripod
2. Imathandizira zilankhulo 18
3. Magwero amagetsi: USB, ma PC 4 AA kapena mabatire awiri a 18650
4. Patent yodziyimira payokha, CE, ROHS, FCC yovomerezeka
5. Ma nozzle ambiri: kupopera, kugwetsa, thovu
7. OEM ndi ODM zilipo


Thandizo lamakasitomala:
1. Funso lanu lokhudzana ndi zinthu zathu kapena mtengo wake lidzayankhidwa mkati mwa maola 24.
2. Pitirizani kudziwitsa makasitomala athu za njira zopangira ndikuthandizira kukonza kuwunika kwabwino ngati pakufunika kutero.
3. Chitsimikizo cha chaka chimodzi ndi ntchito yodalirika yogulitsa pambuyo pogulitsa.
4. Gulu la akatswiri ogulitsa ndi mainjiniya kuti atsimikizire kuti ali ndi luso logula bwino.
Chitsimikizo chadongosolo:
1.Njira iliyonse yopangira imayang'aniridwa ndi gulu lathu la QC
2.Quality imatsimikiziridwa ndi mainjiniya akatswiri
Zikalata za 3.CE, FCC, ROHS zavomerezedwa ndipo zili ndi ma patent odziyimira pawokha
Chitsimikizo cha chaka chimodzi cha 4.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.