Kuchuluka kwa mphamvu: chotsukira cha mankhwala oyeretsera m'manja ichi chili ndi mphamvu zambiri za 1200 ml, choyenera kugwiritsa ntchito mankhwala osiyanasiyana ophera tizilombo ndi zotsukira m'manja, chogwiritsidwa ntchito tsiku ndi tsiku komanso cha akatswiri, choyenera kugwiritsidwa ntchito m'nyumba, m'mahotela, m'zipatala kapena m'malo ena opezeka anthu ambiri.
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse sopo, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero.
Sensa yogwira ntchito yokha: makina ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja osakhudza adapangidwa kuti azitha kuyeretsa mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja kapena mowa, komanso kupereka mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja mwachangu komanso mosavuta komanso kuchotsa kuipitsidwa kwa anthu osiyanasiyana, zomwe zimapangitsa kuti manja akhale aukhondo kwambiri.


| Nambala ya Chinthu: | K9 Pro Dual |
| Kukula kwa Zamalonda: | 121.7×131.5×302 mm |
| Voteji: | 5V 2A |
| Kutha: | 1200ml |
| Kuyeza Mtunda: | 2-10cm |
| Kuchuluka kwa mawu: | 1-4 level Conversible |
| Mlingo: | 0.1-2ml yosinthika |
| Kukhazikitsa: | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyeza kwa Malo: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Kutentha kwa Alamu: | Zosinthika |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kuwulutsa m'zilankhulo 18: | |
| Chitchaina, Chingerezi, Chisipanishi, Chijapani, Chipwitikizi, Chikorea, Chijeremani, Chifalansa, Chirasha, Chitaliyana, Chiarabu, Chituki, Thailand, Chikambodia, Chiindonesia, Chibengali, Chihindi, Chivietnam | |
| Phukusi Lachiwiri la K9 Pro: | 1pc/bokosi la utoto; 9pcs/katoni |
| Bokosi limodzi lamitundu lili ndi: chotulutsira chimodzi, thireyi imodzi yothira madzi, 1x yamanja, 1x chingwe cha USB, 2x zomangira pakhoma. | |
| 15.5×15.5×31.5cm | |
| 49x495x35cm | |
| 9.45/11.60kgs | |
| Phukusi Loyimirira Pansi: | 1pc/bokosi la bulauni; 6pcs/katoni |
| 62X22X36cm | |
| 21/22kgs | |
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.