Kanema
Kufotokozera
| Nambala ya Chinthu: | K9 Pro Plus yokhala ndi Wifi ndi Tuya App |
| Kukula kwa Zamalonda: | 121.7×131.5×302 mm |
| Voteji: | 5V 2A |
| Kutha: | 1200ml |
| Kuyeza Mtunda: | 2-10 cm |
| Kuchuluka kwa mawu: | 1-4 level Conversible |
| Mlingo: | 0.1-2ml yosinthika |
| Kukhazikitsa: | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyeza kwa Malo: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Kutentha kwa Alamu: | Zosinthika |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kuwulutsa m'zilankhulo 18: | |
| Chitchaina, Chingerezi, Chisipanishi, Chijapani, Chipwitikizi, Chikorea, Chijeremani, Chifalansa, Chirasha, Chitaliyana, Chiarabu, Chituki, Thailand, Chikambodia, Chiindonesia, Chibengali, Chihindi, Chivietnam | |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la utoto; 9pcs/katoni |
| Bokosi la Mitundu Likuphatikizapo: | Chotulutsira chimodzi, thireyi imodzi yothira madzi, 1x yamanja, 1x chingwe cha USB, 2x zomangira pakhoma. |
| Kukula kwa Bokosi la Mtundu: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Kukula kwa Katoni: | 49x495x36cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
| Ubwino: | |
| * Sinthani Zilankhulo | * Mlingo Wosinthika |
| * Mulingo Womveka Wosinthika | * Lembani deta yoyezera kutentha |
| * Kukhazikitsa Mphamvu | * One App imatha kuwongolera ntchito zingapo |

Chojambulira chodzichitira chokha: chotsukira mano chopanda kukhudza ichi chapangidwa kuti chizitsuka mano kapena mowa, komanso kupereka mankhwala opopera okha, zomwe zimathandiza kuti mano azitsuka mosavuta komanso mwachangu komanso kuti achotse kuipitsidwa kwa mano, zomwe zimapangitsa kuti manja akhale aukhondo kwambiri.
Kalembedwe Kokhazikika Pakhoma: Chotsukira sopo chokhazikika pakhoma chimagwira ntchito bwino poteteza kuti pamwamba pa kauntala pasakhale zinthu zambiri.
Batire Yogwiritsidwa Ntchito Ndipo Yotha Kuchajidwanso: chotulutsira sopo cha mowa ichi chimagwiritsidwa ntchito ndi mabatire, komanso chimayendetsedwa ndi adaputala. (Sichikhala ndi adaputala yochajira ndi mabatire)
Wifi ikupezeka: imathandizidwa ndi Tuya App yomwe mungathe kutsitsa kuchokera pafoni yanu yam'manja. Ndi iyo, mutha kuwongolera ntchito zonse, zosavuta komanso zosavuta.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.