Kanema
Kufotokozera
| Nambala ya Chinthu: | DAZ-BOX |
| Kukula kwa Zamalonda: | 410x200x120mm |
| Mtundu: | Siliva |
| Kutha: | 2500ml |
| Zipangizo: | Chitsulo chokhala ndi utoto womalizidwa |
| Nthawi Yoperekera: | 0.2-0.5s |
| Mtunda Wopereka | 1.5-3 inchi |
| Kukhazikitsa: | Pamwamba pa Tebulo/Pakhoma/Pansi |
| Mtundu wa Pampu: | Kutaya/Kupopera/Thovu losasankha |
| Magetsi 1: | DC Zamagetsi |
| Magetsi 2: | Mabatire a Kukula kwa 4*C |
| Moyo Wautali wa Batri: | >Njinga 30,000 |
| Satifiketi | CE, RoHS, FCC |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la bulauni; 2pcs/katoni |
| Kukula kwa Katoni: | 45.5X25X18.5cm |
| NW/GW: | 2.80/3.15kgs |
| Mndandanda wazolongedza | |
| choperekera | 1 |
| Chingwe cha USB | 1 |
| Buku lamanja | 1 |
| Chomangira chothandizira | 1 |
| Zomangira zomangira pakhoma | 2 |

FAQ
Q: Kodi tingangoyitanitsa zitsanzo zokha kuti tiyesedwe tisanayike oda?
A: Inde, chitsanzo cha oda ndi chovomerezeka kwa ife.
Q: Ndi njira iti yolipira yomwe mumavomereza?
A: Malamulo wamba: T/T pasadakhale. Kuchuluka kwakukulu: L/C nthawi yomweyo.
Ndalama zochepa monga zolipirira zitsanzo: Paypal ndi Western Union.
Q: Kodi nthawi zambiri mumatumiza bwanji katunduyo? Ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti katunduyo aperekedwe?
A: Pa chitsanzo ndi oda yaying'ono, mwachangu, nthawi zambiri imatenga masiku 3-5. Pa oda yayikulu, ngati mukufuna mwachangu, tikhoza kutumiza katundu pandege. Ngati mukufuna kusunga katundu, tikhoza kutumiza panyanja, kutenga masiku pafupifupi 30-50, kutengera komwe mukupita.
Q: Kodi ndingapange logo yathu pa chinthu ndi phukusi? Ndichite bwanji?
A: Chonde perekani mafayilo a LOGO okhala ndi mawonekedwe apamwamba komanso zofunikira, tidzakupangirani zojambula kuti mutsimikizire. Tikalandira chitsimikizo chanu, tidzakupangirani zitsanzo 2-3 kuti mutsimikizirenso.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.