| Kukula | 126.2*182.2*271.5mm |
| Zinthu Zofunika | Pulasitiki ya PP |
| Mtundu | Choyera |
| Kutha | 1000ml |
| Magetsi | Mabatire a AA/ 18650 ndi USB yamagetsi |
| Phatikizanipo | choperekera katundu x1 |
| Chingwe cha USB x1 | |
| Buku x1 | |
| Chomangira chothandizira x1 | |
| Zomangira zomangira pakhoma x2 | |
| Thireyi yothira madzi x1 | |
| Funeli x1 | |
| Thireyi yakumbuyo x1 | |
| katoni kuchuluka | 12 ma PC/katoni |
| Kukula kwa katoni yayikulu | 57×44.5×33.5 CM |
| Kulemera | 12.2 kg/katoni |
| Ndemanga | mabatire ndi adaputala ya USB sizikuphatikizidwa mu phukusi |


Mawonekedwe:
Sensa yogwira ntchito yokha: sopo wothira mankhwala ophera m'manja wopanda kukhudza wapangidwira sanitizer yamanja, gel kapena mowa, ndipo umapereka mlingo wothira mankhwala ophera, zomwe zimathandiza kuti mankhwala ophera m'manja azitha kuchiritsidwa mwachangu komanso mosavuta komanso kuchotsa kuipitsidwa kwa anthu osiyanasiyana.
Malo angapo: ikhoza kuyikidwa pa desktop komanso kuyikidwa pakhoma kapena pa tripod, zomwe ndizosavuta kugwiritsa ntchito m'malo osiyanasiyana.
Batire Yogwiritsidwa Ntchito Ndipo Yotha Kuchajidwanso: chotulutsira sopo cha mowa ichi chimayendetsedwa ndi mabatire 4 a AA kapena mabatire awiri a 18650, komanso chimayendetsedwa ndi chingwe cha mtundu wa c. (Sichili ndi adaputala yochajira ndi mabatire)
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse chotulutsira, mutha kupewa matenda osiyanasiyana. Ndi yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.