Kanema
Kufotokozera
| Nambala ya Chinthu: | F1303 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kukula kwa Zamalonda: | 120x120x260 mm |
| Mtundu: | Choyera |
| Kutha: | 1000ml |
| Zipangizo: | Chitsulo chosapanga dzimbiri |
| Botolo: | Zodzazidwanso |
| Kulemera kwa Mankhwala: | 1.25kgs |
| Mphamvu Ndi: | Batire ya Kukula kwa 4*C kapena Adaptator ya 110V/220V |
| Kukhazikitsa: | Choyimilira Pakhoma/Pansi |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Mlingo wa Pampu: | Pampu ya Madzi 1: 1ml Nthawi Iliyonse |
| Pampu ya Thovu 2: 0.8ml Nthawi Iliyonse | |
| Pampu Yopopera Yachitatu: 0.8ml Nthawi Iliyonse | |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la bulauni; 15pcs/katoni |
| Kukula kwa Katoni: | 65.5X41X29cm |
| NW/GW: | 19.50/20.50kgs |
Mndandanda wazolongedza:
Chotulutsira katundu x1
Chingwe cha USB x1
Buku x1
Chomangira chothandizira x1
Zomangira zomangira pakhoma x2
Ntchito:
Chotsukira sopo chopanda kukhudza cha Siweiyi chimagwiritsidwa ntchito kwambiri potsukira ndi kutsuka m'manja m'nyumba, kuofesi, kuhotelo, kusitolo, kusukulu, kuchipatala, ndi zina zotero, chomwe chimapezeka kwa aliyense payekha komanso pagulu.
FAQ
Q: Kodi khalidwe lake ndi lotsimikizika?
A: Tili ndi zaka zoposa 10 zokumana nazo pakupanga ndi kugulitsa, ndipo zinthu zonse zili ndi chitsimikizo cha miyezi 12.
Q: Kodi tingangoyitanitsa zitsanzo zokha kuti tiyesedwe tisanayike oda?
A: Inde, chitsanzo cha oda ndi chovomerezeka kwa ife.
Q: Ndi njira iti yolipira yomwe mumavomereza?
A: Malamulo wamba: T/T pasadakhale. Kuchuluka kwakukulu: L/C nthawi yomweyo.
Ndalama zochepa monga zolipirira zitsanzo: Paypal ndi Western Union.
Q: Kodi nthawi zambiri mumatumiza bwanji katunduyo? Ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti katunduyo aperekedwe?
A: Pa chitsanzo ndi oda yaying'ono, mwachangu, nthawi zambiri imatenga masiku 3-5. Pa oda yayikulu, ngati mukufuna mwachangu, tikhoza kutumiza katundu pandege. Ngati mukufuna kusunga katundu, tikhoza kutumiza panyanja, kutenga masiku pafupifupi 30-50, kutengera komwe mukupita.
Q: Kodi mumavomereza OEM & ODM?
A: Inde, titha kusintha zinthu, zilembo, ndi phukusi.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.