Mawonekedwe
Chojambulira chokha chimagwira ntchito: chotulutsira sopo chokhachokha chimapangidwa kuti chizitsuka m'manja kapena mowa, komanso chimapereka mankhwala opopera okha, zomwe zimathandiza kuti m'manja muzitha kutsuka m'manja mwachangu komanso mosavuta komanso kuchotsa kuipitsidwa kwa m'manja, zomwe zimapangitsa kuti manja akhale aukhondo kwambiri.
Batire Yogwiritsidwa Ntchito: chotulutsira sopo cha mowa ichi chimagwiritsidwa ntchito ndi mabatire, komanso chimayendetsedwa ndi adaputala. (Sichikhala ndi adaputala yochajira ndi mabatire)
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse sopo, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero.
Kufotokozera
| Magawo aukadaulo | |
| Nambala ya Chitsanzo | F1407 |
| Batri | Mabatire 4 x C kukula kapena chingwe cha USB |
| Zipangizo | ABS + HDPE yapamwamba kwambiri, sinabwezeretsedwe |
| Mtundu | zoyera, mitundu ina ikhoza kusinthidwa |
| Kukula | 121.7x131.5x302 mm |
| Kutha | 2500 ml |
| Kulemera kwa Mankhwala | 0.95kg |
| Kulongedza | 1pc/bokosi lamkati; 10pcs/katoni |
| Kukula kwa Katoni | 81X33X36.5cm |
| Mitundu ya nozzle | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyika | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
Zikuphatikizapo:
Chotulutsira katundu x1
Chingwe cha USB x1
Buku x1
Chomangira chothandizira x1
Zomangira zomangira pakhoma x2
Ndemanga: mabatire ndi adaputala yochaja sizikuphatikizidwa mu phukusi
Ntchito:
Chotsukira sopo chopanda kukhudza cha Siweiyi chimagwiritsidwa ntchito kwambiri potsukira ndi kutsuka m'manja m'nyumba, kuofesi, kuhotelo, kusitolo, kusukulu, kuchipatala, ndi zina zotero, chomwe chimapezeka kwa aliyense payekha komanso pagulu.
Thandizo lamakasitomala
1. Funso lanu lokhudzana ndi zinthu zathu kapena mtengo wake lidzayankhidwa mkati mwa maola 24.
2. Pitirizani kudziwitsa makasitomala athu za njira zopangira ndikuthandizira kukonza kuwunika kwabwino ngati pakufunika kutero.
3. Chitsimikizo cha chaka chimodzi ndi ntchito yodalirika yogulitsa pambuyo pogulitsa.
4. Gulu la akatswiri ogulitsa ndi mainjiniya kuti atsimikizire kuti ali ndi luso logula bwino.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.