Kanema
Mawonekedwe:
Kuyeza kutentha kwakutali: Ndi sensa yapamwamba kwambiri mkati, chotenthetsera sopo cha sopo cha K9 Pro F chimatha kuyang'anira kutentha mpaka 3m, choyenera kugwiritsidwa ntchito m'malo opezeka anthu ambiri, monga sukulu, hotelo, chipatala, malo ogulitsira zinthu, ndi zina zotero.
Kalembedwe Kokhazikika Pakhoma: Chotsukira madzi chodzipangira chokha chimagwira ntchito bwino posunga zinthu zopanda madzi padenga la kauntala komanso zoyera.
Batire Yogwiritsidwa Ntchito Ndipo Yotha Kuchajidwanso: chotulutsira sopo cha mowa ichi chimayendetsedwa ndi mabatire a AA kapena 18650, ndipo chimathanso kuyendetsedwa ndi adaputala. (Sichili ndi adaputala yochajira ndi mabatire).
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse chotsukira sopo chodziyimira payokha, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza chotsukira sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero. Imayesa kutentha kwa manja ndi mphumi nthawi imodzi.


| Nambala ya Chinthu: | K9 Pro F |
| Kukula kwa Zamalonda: | 121.7×131.5×302 mm |
| Voteji: | 5V 2A |
| Kutha: | 1200ml |
| Kuyeza Mtunda: | 3m |
| Kuchuluka kwa mawu: | 1-4 level Conversible |
| Mlingo: | 0.1-2ml yosinthika |
| Kukhazikitsa: | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyeza kwa Malo: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Kutentha kwa Alamu: | Zosinthika |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kuwulutsa m'zilankhulo 18: | |
| Chitchaina, Chingerezi, Chisipanishi, Chijapani, Chipwitikizi, Chikorea, Chijeremani, Chifalansa, Chirasha, Chitaliyana, Chiarabu, Chituki, Thailand, Chikambodia, Chiindonesia, Chibengali, Chihindi, Chivietnam | |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la utoto; 9pcs/katoni |
| Bokosi la Mitundu Likuphatikizapo: | Chotulutsira x1USB chingwe x1Manual x1Buck yothandizira x1Ma screws oyika pakhoma x2Drip tray x1Funnel x1Back cover tray x1Carton kuchuluka: 9 ma PC/cartonKukula kwa katoni yayikulu: 49x495x35 CMKulemera: 11.6 kg/katoni Ndemanga: mabatire ndi adaputala ya USB sizikuphatikizidwa mu phukusi |
| Kukula kwa Bokosi la Mtundu: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Kukula kwa Katoni: | 49x495x35cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
| Nambala ya Chinthu: | K9 Pro F |
| Kukula kwa Zamalonda: | 121.7×131.5×302 mm |
| Voteji: | 5V 2A |
| Kutha: | 1200ml |
| Kuyeza Mtunda: | 3m |
| Kuchuluka kwa mawu: | 1-4 level Conversible |
| Mlingo: | 0.1-2ml yosinthika |
| Kukhazikitsa: | Choyimitsidwa Pakhoma, Kompyuta, Choyimilira Ma Tripod |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Kuyeza kwa Malo: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Kutentha kwa Alamu: | Zosinthika |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kuwulutsa m'zilankhulo 18: | |
| Chitchaina, Chingerezi, Chisipanishi, Chijapani, Chipwitikizi, Chikorea, Chijeremani, Chifalansa, Chirasha, Chitaliyana, Chiarabu, Chituki, Thailand, Chikambodia, Chiindonesia, Chibengali, Chihindi, Chivietnam | |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la utoto; 9pcs/katoni |
| Bokosi la Mitundu Likuphatikizapo: | Chotulutsira x1USB chingwe x1Manual x1Buck yothandizira x1Ma screws oyika pakhoma x2Drip tray x1Funnel x1Back cover tray x1Carton kuchuluka: 9 ma PC/cartonKukula kwa katoni yayikulu: 49x495x35 CMKulemera: 11.6 kg/katoni Ndemanga: mabatire ndi adaputala ya USB sizikuphatikizidwa mu phukusi |
| Kukula kwa Bokosi la Mtundu: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Kukula kwa Katoni: | 49x495x35cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.