Mawonekedwe
Sensa yogwira ntchito yokha: makina ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja osakhudza adapangidwa kuti azitha kuyeretsa mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja kapena mowa, komanso kupereka mankhwala ophera tizilombo toyambitsa matenda m'manja mwachangu komanso mosavuta komanso kuchotsa kuipitsidwa kwa anthu osiyanasiyana, zomwe zimapangitsa kuti manja akhale aukhondo kwambiri.
Yabwino komanso Yaukhondo: Ingoikani dzanja lanu pansi pa sensa kuti muyambitse sopo, mutha kupewa matenda osiyanasiyana popanda kukhudza sopo. Yoyenera malo opezeka anthu ambiri monga maofesi, mahotela, zipatala, mabungwe azachipatala, masukulu, ndi zina zotero.
Kufotokozera
| Nambala ya Chinthu: | F1307 |
| Kukula kwa Zamalonda: | 120x120x260 mm |
| Mtundu: | Choyera |
| Kutha: | 1000ml |
| Zipangizo: | Pulasitiki ya Uinjiniya ya Virgin ABS ya 100% |
| Botolo: | Zodzazidwanso |
| Kulemera kwa Mankhwala: | 0.90kgs |
| Mphamvu Ndi: | Mabatire a Kukula kwa C 4 kapena Adapter ya 110V/220V * Mabatire sakuphatikizidwa |
| Kukhazikitsa: | Choyimilira Pakhoma/Pansi |
| Mtundu wa Pampu: | Zosankha (Pumpu Yopopera/Kugwetsa/Yopopera Thovu) |
| Gwiritsani Ntchito Mlingo: | Pampu ya Madzi 1: 1ml Nthawi Iliyonse |
| Pampu ya Thovu 2: 0.8ml Nthawi Iliyonse | |
| Pampu Yopopera Yachitatu: 0.8ml Nthawi Iliyonse | |
| Satifiketi: | CE, ROHS, FCC |
| Kulongedza: | 1pc/bokosi la bulauni; 15pcs/katoni |
| Kukula kwa Katoni: | 65.5X41X29cm |
| NW/GW: | 13.80/14.50kgs |
Mndandanda wazolongedza:
Chotulutsira katundu x1
Chingwe cha USB x1
Buku x1
Zomangira zomangira pakhoma x2
Chomangira chothandizira x 1
Ndemanga: mabatire ndi adaputala ya USB sizikuphatikizidwa mu phukusi
Chitsimikizo chadongosolo:
1. Njira iliyonse yopangira imayang'aniridwa ndi gulu lathu la QC
2. Ubwino umatsimikiziridwa ndi mainjiniya waluso
3. Zikalata za CE, FCC, ROHS zavomerezedwa ndipo zili ndi ma patent odziyimira pawokha
Thandizo lamakasitomala
1. Funso lanu lokhudzana ndi zinthu zathu kapena mtengo wake lidzayankhidwa mkati mwa maola 24.
2. Pitirizani kudziwitsa makasitomala athu za njira zopangira ndikuthandizira kukonza kuwunika kwabwino ngati pakufunika kutero.
3. Chitsimikizo cha chaka chimodzi ndi ntchito yabwino yogulitsa pambuyo pogulitsa.
4. Gulu la akatswiri ogulitsa ndi mainjiniya kuti atsimikizire kuti ali ndi luso logula bwino.
Kuyambira pomwe idakhazikitsidwa, fakitale yathu yakhala ikupanga zinthu zapamwamba kwambiri padziko lonse lapansi motsatira mfundo zake.
Yabwino kwambiri poyamba. Zogulitsa zathu zapeza mbiri yabwino kwambiri mumakampani ndipo zapeza phindu lalikulu pakati pa makasitomala atsopano ndi akale.